วันที่ 11 พฤศจิกายน 2566 คณะผู้บริหารนำโดยนายวิโรจน์ จำปาทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบางบ่อวิทยาคม
ได้เข้าร่วมพิธีทอดกฐินสามัคคี 2566 ณ วัดสุคันธาวาส เพื่อบูรณะกุฏิและถวายทุนการศึกษาแก่พระภิกษุ-สามเณร
ในการนี้ทางโรงเรียนได้รับความเมตตาจากพระวชิรธรรมวิธาน (สมนึก สมาหิโต ป.ธ.๖, พธ.บ.) เจ้าคณะอำเภอบางบ่อ เจ้าอาวาสวัดสุคันธาวาส
มอบทุนการศึกษาแก่นักเรียนโรงเรียนบางบ่อวิทยาคม จำนวน 10 คน ขออนุโมทนาบุญมา ณ โอกาสนี้
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/779088-1024x994.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/779136-776x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282133-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282173_1-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282171_1-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282169_1-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282174_1-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282177_1-1024x768.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282175_1-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282177_0-1024x768.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282175_0-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282174_0-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282171_0-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282169_0-768x1024.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/S__8282173_0-768x1024.jpg)