เมื่อวันที่ 16 มิถุนายน 2566 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม ได้รับการประเมินระบบการประกันคุณภาพภายในของสถานศึกษา
โดยมีนางสุภาพร รัตน์น้อย เป็นประธานกรรมการ ณ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354242019_642198114617250_6560441715178195757_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354204891_642198297950565_2317427978884814721_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354254273_642198154617246_8898521799692393579_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354262977_642198224617239_8581303738420831243_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354406725_642198134617248_3489935142398230486_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354412917_642198131283915_3037017619344599429_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354423643_642198244617237_7204707374975590390_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354435251_642198164617245_1419315572972638008_n-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354460886_642198217950573_2449484842288087762_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 16 มิถุนายน 2566 โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม ได้รับการประเมินระบบการประกันคุณภาพภายในของสถานศึกษา
โดยมีนางสุภาพร รัตน์น้อย เป็นประธานกรรมการ ณ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ