วันที่ 24 มกราคม 2566 โครงการเทียบเคียงห้องเรียนพิเศษ คณิต-อังกฤษ-จีน และกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ได้จัดกิจกรรมวันตรุษจีน ประจำปี 2566
โดยมีผู้อำนวยการสงัด ประวุฒิ เป็นประธานในพิธีเปิด ภายในงานมีกิจกรรมการแสดงเชิดสิงโต การประกวดการแต่งกาย บูธอาหารจีน และอื่นๆ อีกมากมาย
ณ ลานเอนกประสงค์ โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/2-1-1024x768.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/3-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/4-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/5-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/6-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/7-1024x768.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/8-1024x683.jpg)
![](https://bbw.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/9-1024x683.jpg)